วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 นายลิขิต เพ้งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการส่งเสริมการบริหารงานแผนงานการเงิน บัญชี และพัสดุกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทร์ โดยมี ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศ฿กษา ที่ดูแลงานการเงินและงานพัสดุโรงเรียน เข้าร่วมอบรมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลโพธิ์กระสังข์
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__13361161_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__13361165_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__13361166_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__13361167_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__13361170_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__13361171_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__13361157_0.jpg)