วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 นายยุทธนา พรทิพย์ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 นางนารีรัตน์ เอกศิริ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ผู้อำนวยการกลุ่ม เจ้าหน้าที่บุคลากร สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ร่วมกิจกรรม 5 ส.ทำความสะอาดพื้นที่ ปรับปรุงภูมิทัศน์ สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057692-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057694-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057707-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057712-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057721-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057726-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057730-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057748-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057749-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057756-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1057758-1600x901.jpg)