วันที่ 22 เมษายน 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ นางสาวนารีรัตน์ เอกศิริ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย ศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุมเพื่อปรึกษาหารือการจัดทำแผนงานบูรณาการการจัดการศึกษาเด็กที่มีความต้องการจำเป็นพิเศษในจังหวัดร่วมกับภาคีเครือข่าย ณ ห้องประชุมแก้วเจ้าจอม ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดศรีสะเกษ อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11386909_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11386911_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11386912_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11386913_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11386914_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__11386915_0.jpg)